พฤกษา ขายบ้าน คอนโด บ้านเดี่ยว ทาวน์เฮ้าส์ บ้านใหม่ Pruksa

เรื่องราวดีๆ เกี่ยวกับบ้าน

หลากหลายเรื่องราวเกี่ยวกับบ้าน สิ่งดีๆที่พฤกษาแฟมิลีอยากมอบให้คุณ

PRUKSA x Central

19 November 2021 5:19 PM

PRUKSA x Central

เพียงแสดงข้อความที่ได้รับจาก Central

ก่อนการจองซื้อคอนโดมิเนียมของ บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด(มหาชน) ทั้ง 14 โครงการ*

เพื่อรับส่วนลดเพิ่ม 20,000 บาท/ยูนิต

ตั้งแต่วันที่ 20 พฤศจิกายน – 30 ธันวาคม 2564

 

รายละเอียดโครงการเพิ่มเติม คลิก

Plum Condo Mix Chaengwattana             https://www.pruksa.com/plum/mix-chaengwattana

Plum Condo Ram 60 Interchange             https://www.pruksa.com/plum/ram60-interchange

Plum Condo Saphanmai Station               https://www.pruksa.com/plum/saphanmai-station

Plum Condo Sukhumvit 97.1                    https://www.pruksa.com/plum/sukhumvit-971

Plum Condo Rangsit ALIVE2                    https://www.pruksa.com/plum/rangsit-alive2

The Privacy Taopoon Interchange            https://www.pruksa.com/theprivacy/taopoon-interchange

The Privacy Thra Phra Interchange          https://www.pruksa.com/theprivacy/thaphra-interchange

The Privacy S101                                    https://www.pruksa.com/theprivacy/s101

The Tree Huamak Interchange                https://www.pruksa.com/thetree/huamak-interchange

The Tree Charan 30                               https://www.pruksa.com/thetree/charan-30

The Tree Pattanakarn                            https://www.pruksa.com/thetree/pattanakarn-ekkamai

The Reserve SKV61-1                             https://www.pruksa.com/thereserve/sukhumvit-61

Chapter Thonglor25                               https://www.pruksa.com/chapter/thonglor25

Chapter One Flow Bangpo                       https://www.pruksa.com/chapter-one/flow-bangpo

 

เงื่อนไขโปรโมชั่น

สงวนสิทธิ์การใช้ส่วนลด 1 ครั้ง ต่อ 1 ยูนิตเท่านั้น
กรณีลูกค้าใช้สิทธิ์ส่วนลดที่ได้รับเพื่อจองซื้อยูนิตแล้ว จะไม่สามารถนำส่วนลดที่ได้รับเพิ่มเติมมาใช้ลดยูนิตเดิมซ้ำอีกได้
สงวนสิทธิ์ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงมูลค่าส่วนลด หลังชำระเงินจองซื้อโครงการแล้วได้ 
สงวนสิทธิ์การใช้สิทธิ์ส่วนลด เฉพาะยูนิตที่ร่วมรายการ
สงวนสิทธิ์ส่วนลด สำหรับการจองและโอนกรรมสิทธิ์ ภายใน 30 ธ.ค. 64
กรุณาแสดงข้อความสิทธิ์ส่วนลด ก่อนจองซื้อโครงการ
ไม่สามารถเปลี่ยนแปลง ยกเลิก คืน หรือ ทอน สิทธิ์ส่วนลดเป็นเงินสดได้
ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไขโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ขึ้นข้างบน

กลับไป

© 2017 Pruksa Real Estate Public Company Limited. All rights reserved.
Privacy Policy | Terms of Use